LoD - Lord of Devil

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
LoD - Lord of Devil

Clan Lord of Devil

Cách bắn XM1014(Shotgun) ( theo proSG)

Admin
    Administrator
    Administrator

Cách bắn XM1014(Shotgun) ( theo proSG) Empty Cách bắn XM1014(Shotgun) ( theo proSG)

Bài gửi  Admin Wed Jul 30, 2008 6:29 pm

Bạn phải biết giới hạn sát thương của súng đối với khoảng cách giữa mình và BL, chỉ thật sự bắn khi xác định là đã bắn ghost phải die, ko bao h rượt theo hay bắn đuổi khi thấy BL ở khoảng cách bắn xa vì bắn xa thì giống muỗi đốt inox mà thôi.
    XM1014 đc sử dụng lúc cover bom vì hiệu quả sát thương cực cao ( đừng bao h bắt tui gỡ mà hãy để tui cover thui nhá ).
    Có nhìu bạn thấy BL hội đồng thì quýnh tay quýnh chân, thường thì chết khi chưa giết đc em nào, hoặc may mắn giết đc 1-2 em rồi tử ẹo. Vì thế tui đưa ra phương pháp chống hội đồng của BL nhé.
    Thường khi hội đồng thì BL sẽ chia nhau ra 4 phía để tấn công, vì thế khi thấy tụi nó ào vào thì hãy di chuyển tới sát thằng nào gần mình rồi kill nó trước, bởi vì dame bắn gần lúc nào cũng lớn hơn bắn xa, lại còn kéo giãn đc khoảng cách của mình với mấy BL kia, nếu có cơ hội thì hãy chạy nép vào tường hoặc đi vào những hẻm nhỏ. Hãy bắn từng viên thật chuẩn chứ đừng có bắn sảng mà die đó nhé.

Trích dẫn: [LoD]-ProSG

Hôm nay: Sat Apr 27, 2024 3:11 am